hello

Question

I’m really stressed up, I am jobless yet my mind cannot think of anything else to do to keep myself busy. at least I should have something to do with my life, it stresses me a lot. I kindly need a piece of advice.

Anonymous 2 years 6 Answers 51 views 0

Answers ( 6 )

  1. Hello Ruthhenry
    I once was in such situation, jobless, stressed out, and totally lose control of my life. But the best thing i had in mind was not to lose hope. I always beleaved that the best thing cannot find me where I am but i have to look for them. Use your talents and things you can do best and search for opportunities where you can use those skills.
    I hope this answer give you a new hope.

  2. Hello Ruth.
    Sorry for the stresses you are in right now. I know the place you are in at this moment, having no job with tons of responsibilities is quite handful.
    I would like to advise you to concentrate on finding a solution, keep looking for jobs and just be hopeful of a better tomorrow. Get out, walk, listen to music, watch some inspirational videos, talk to people.
    It’s always darker before dawn, keep your head high and stay positive ALWAYS.

  3. Hello
    Unemployment has become a serious problem especially to the youths, hence we have every reason to fight against.
    My advice:
    1: Read books and articles related to your area of interest or career. you can use the internet or libraries and book stores to access them.This will add to your experience and skills hence your CV will improve technically.
    2. Build a network of supportive friends or mentors that will exert a positive impact to your situation. Being on this platform is a good step. Congratulation!
    3. Be strong and of good courage and never plan to give up. all the above will provide you will a chance to discover the opportunities around you. You should also keep on seeking your dream job in case you have one.

  4. kwanza pole sana. tatizo LA kukosa kazi(ajira) kwenye nchi yetu ni janga kubwa sana.
    Sisi kama vijana tusikae kusubiria serekali kututoa kwenje njanga ili.
    Kinachotakiwa sasa sisi kama vijana tuwe na vitu vifuatavyo
    1_ ubunifu; unatakiwa kubuni chochote kinacho weza kuku keep busy ilimradi tu kina kutoa kwenye mazingira uliyo ya zoea ya kukaa tu Vila ya kufanya kazi.
    2_ kutochagua kazi;vijana waga tuna kawaida ya kuchagua kazi kitu ambacho kinatakiwa tukifute kwenye akili zetu, kazi yoyote ile ambayo inaweza kukuingizia chochote kwa siku hithamini.
    3_ Tumia fursa; tumia any opportunity unayo hiona kwenye jamii inayo kuzunguka kujipatia kipato
    4_ jifunze kutoka kwa vijana wenzako walio fanikiwa kwa kuwaomba ushauri don’t be shy jiamini .
    5_ don’t give up unatakiwa uhishi kwenye ndoto zako wewe chukulia hiyo hali kama changamoto tu na hiwe kama daraja ya kukuvukisha.

  5. kwanza pole sana. tatizo LA kukosa kazi(ajira) kwenye nchi yetu ni janga kubwa sana.
    Sisi kama vijana tusikae kusubiria serekali kututoa kwenje njanga ili.
    Kinachotakiwa sasa sisi kama vijana tuwe na vitu vifuatavyo
    1_ ubunifu; unatakiwa kubuni chochote kinacho weza kuku keep busy ilimradi tu kina kutoa kwenye mazingira uliyo ya zoea ya kukaa tu Vila ya kufanya kazi.
    2_ kutochagua kazi;vijana waga tuna kawaida ya kuchagua kazi kitu ambacho kinatakiwa tukifute kwenye akili zetu, kazi yoyote ile ambayo inaweza kukuingizia chochote kwa siku hithamini.
    3_ Tumia fursa; tumia any opportunity unayo hiona kwenye jamii inayo kuzunguka kujipatia kipato
    4_ jifunze kutoka kwa vijana wenzako walio fanikiwa kwa kuwaomba ushauri don\’t be shy jiamini .
    5_ don\’t give up unatakiwa uhishi kwenye ndoto zako wewe chukulia hiyo hali kama changamoto tu na hiwe kama daraja ya kukuvukisha.

  6. kwanza pole sana. tatizo LA kukosa kazi(ajira) kwenye nchi yetu ni janga kubwa sana.
    Sisi kama vijana tusikae kusubiria serekali kututoa kwenje njanga ili.
    Kinachotakiwa sasa sisi kama vijana tuwe na vitu vifuatavyo
    1_ ubunifu; unatakiwa kubuni chochote kinacho weza kuku keep busy ilimradi tu kina kutoa kwenye mazingira uliyo ya zoea ya kukaa tu Vila ya kufanya kazi.
    2_ kutochagua kazi;vijana waga tuna kawaida ya kuchagua kazi kitu ambacho kinatakiwa tukifute kwenye akili zetu, kazi yoyote ile ambayo inaweza kukuingizia chochote kwa siku hithamini.
    3_ Tumia fursa; tumia any opportunity unayo hiona kwenye jamii inayo kuzunguka kujipatia kipato
    4_ jifunze kutoka kwa vijana wenzako walio fanikiwa kwa kuwaomba ushauri don\\\’t be shy jiamini .
    5_ don\\\’t give up unatakiwa uhishi kwenye ndoto zako wewe chukulia hiyo hali kama changamoto tu na hiwe kama daraja ya kukuvukisha.

Leave an answer

Sorry, you do not have a permission to answer to this question .